Rao vat: - Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon.

PhanVien.Com . Rao Vat . Cac Dich Vu Khac . - Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon.

- Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon.

Tin rao - Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon duoc dang vao chu de Cac Dich Vu Khac, khu vuc Ha Noi , the loai Chua xac dinh ngay 4/4/2012 boi Rao Vat. - Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon da co tat ca 9 luot xem.
- Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon - Bản không dấu.
- Noi dung: Thuong thuc bua an ngon - rinh qua tu Goi Mon - Bản có dấu.

Sponsored links:
Tu ngay 2/5/2012 den 3/5/2012, voi moi don hang dat hang truc tuyen cung The Deli, The Deli, ABC, Bun cha Dac Kim, Pizza Box, My Shushi ban co the nhan duoc 1 voucher dat hang qua Goi Mon tri gia 200k va 1 coc Goi Mon xinh xan.

Cach thuc tham gia:
Truy cap vao website www.goimon.vn va dat hang truc tuyen voi cac nha hang tren.

• The Deli-Le Duan: http://www.goimon.vn/nha-hang/the-deli-le-duan/133-le-duan-hoan-kiem/31aqw4jj
• The Deli-Tran Huy Lieu: http://www.goimon.vn/nha-hang/the-deli-tran-huy-lieu/18-tran-huy-lieu-ba-dinh/7kofddxf
• ABC- Hang Bai http://www.goimon.vn/nha-hang/abc-hang-bai/53a-hang-bai-hoan-kiem/nkzfjav9
• ABC- Phan Dinh Phung http://www.goimon.vn/nha-hang/abc-phan-dinh-phung/33-phan-dinh-phung-ba-dinh/d43bon7a
• Bun cha Dac Kim- Duong Thanh http://www.goimon.vn/nha-hang/bun-cha-dac-kim/67-duong-thanh-hoan-kiem/q3ouk4gk
• Bun cha Dac Kim- Hang Manh http://www.goimon.vn/nha-hang/bun-cha-dac-kim/1-hang-manh-hoan-kiem/gj5fejm8
• Pizza Box http://www.goimon.vn/nha-hang/pizza-box/227-tran-dai-nghia-hai-ba-trung/o8znyyci
• My sushi- Le Duan http://www.goimon.vn/nha-hang/my-sushi-le-duan/62-le-duan-hoan-kiem/9i786thi
• My sushi- Thai Phien http://www.goimon.vn/nha-hang/my-sushi-le-duan/62-le-duan-hoan-kiem/9i786thi

Sau khi dat hang voi cac nha hang tren www.goimon.vn , he thong cua Goi Mon se luu giu lai ma so don hang va chon ra ngau nhien 5 ban may man de nhan duoc qua cua Goi Mon. Moi nguoi co the tham gia dat hang nhieu lan va so huu nhieu ma so va tang co hoi trung thuong.
( Cac ban vui long dung so dien thoai ca nhan va giu lai hoa don khi giao hang de Goi Mon co the lien lac doi chieu neu can)

Cach thuc trao giai:
Goi Mon se cong bo danh sach nhung nguoi may man vao 15h ngay 3/5/2012 tren fanpage goimon.vn http://www.facebook.com/goimon.vnva Goi Mon se chuyen qua den nguoi dat giai sau khi co ket qua.

Ban con chan chu gi nua. Hay click vao dat hang cung www.goimon.vn thuong thuc bua an ngon mieng va tro thanh nguoi may man voi Goi Mon nhe
Sponsored links:
Phan Vien
Ket noi voi nha phat trien ung dung phan mem Phan Vien tren Facebook!
Phanvien | Mobile Version | Contact Us | Terms of Use | Privacy Policy | Refresh
Copyright © 2006 - 2013 PhanVien.Com . All rights reserved.
Cached: IP: 173.199.116.51, 07 February, 2013 08:42:38 (GMT +7 HANOI - VIETNAM).